A ranar 12 ga Afrilu, an gina babban aikin lardi na Youxi Gabashin Xinwei daga wurin ginin. Ma'aikatan suna shigar da tsarin hasken wuta na ciki, kuma kayan aikin samar da kayan aiki sun shiga cikin masana'anta don yin lalata.
Wannan aikin yana cikin wurin shakatawa na Chengnan na yankin ci gaban tattalin arzikin gundumar Youxi. Yana da aikin dubawa na sama da ƙasa na rini na warp ɗin saƙa da masana'antar gamawa, wanda ke taka muhimmiyar rawa wajen faɗaɗa sarkar masana'antar masana'anta ta Youxi. Jimillar jarin aikin ya kai yuan miliyan 380. Bayan an kammala shi da kuma samar da shi, za ta iya samar da guraben ayyukan yi sama da 200, tare da samar da ton 20,000 na masana'anta a duk shekara, da adadin kudin da ake fitarwa a shekara na yuan biliyan 1.2, da kuma samun kudin shiga haraji na yuan miliyan 30. A halin yanzu, aikin ya kammala zuba jari na kusan yuan miliyan 300, kuma an kammala zuba jarin Yuan miliyan 39 a cikin watanni ukun farko, wanda ya kai kashi 39% na shirin shekara-shekara.
Ci gaba cikin sauri na aikin Xinwei na Gabas shi ne babban muhimmin aiki a gundumar Youxi, tare da ƙoƙarin cimma "farko mai kyau" a cikin kwata na farko. Tun farkon wannan shekara, Youxi ya inganta ayyukan aikin sa. Ta hanyar kulawa ta musamman, riga-kafi don guraben aiki, da gwaje-gwajen haɗin gwiwa, Youxi yana ba da sabis na “nanny-style” gabaɗaya kamar alƙawura na hutu, tashi daga jinkirin aiki, da ziyarar gida-gida. Yi amfani da tsarin "tuntuba na wata-wata" don haɓaka aikin farkon kammalawa da farawa da wuri. Haɓaka aikin tuntuɓar aiki, aiwatar da tsarin aiki na "aiki ɗaya, jagora ɗaya, aji ɗaya, da tsarin ɗawainiya ɗaya", da kuma bin tsarin aiki na "daidaitawa ɗaya kowane wata, dubawa ɗaya kowane kwata, da bita ɗaya kowane shida. watanni". Yi aiki da jerin ayyuka, lissafin alhakin da jadawalin lokaci, kuma ku fita gaba ɗaya don haɓaka ginin manyan ayyuka.
A shekarar 2022, ayyuka 28 da za a yi a birnin Youxi za su kasance cikin muhimman ayyukan birnin, inda za a zuba jarin Yuan biliyan 16.415, da kuma zuba jarin Yuan biliyan 4.534 a duk shekara. A cikin rubu'in farko, an kammala zuba jarin Yuan biliyan 1.225, wanda ya kai kashi 27.02% na shirin shekara, kuma kashi 2.02 na ci gaban da aka samu ba bisa ka'ida ba; 20 An jera aikin a matsayin wani muhimmin aiki na lardi, inda aka zuba jarin Yuan biliyan 13.637, da kuma zuba jarin Yuan biliyan 3.879 a duk shekara. Zuba jarin da aka kammala a rubu'in farko ya kai yuan biliyan 1.081, wanda ya kai kashi 27.88% na shirin shekara, kuma ci gaban da aka samu ya kai kashi 2.88 bisa 100 a jere.
Lokacin aikawa: Juni-08-2022